News and Resources Change View → Listing

Tanzania yaalika uwekezaji wa kilimo kutoka Algeria

Balozi wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, amezialika kampuni za Algeria za teknolojia ya kilimo, ufugaji na usindikaji wa mazao ya chakula kuja nchini kuona fursa zilizopo za biashara na…

Read More

TANZANIA YANGARA ALGERIA

Tanzania imengara nchini Algeria kufuatia kupewa hadhi ya kuwa mgeni wa heshima katika maonesho ya kimataifa ya ujenzi, makaazi na miradi ya miundombinu yajulikanayo kama Bati-Est Expo 2026, jijini…

Read More

BALOZI MATINYI AKUTANA NA WANAFUNZI WA TANZANIA KATIKA MIJI YA MASCARA, ORAN NA MOSTAGANEM

Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, katika ziara yake jijini Oran, alipata fursa ya kukutana na wanafunzi Tanzania wanaosoma katika katika miji ya Oran, Mostagenem…

Read More

KAMPUNI YA TAPIS D’OR KUTAFUTA FURSA TANZANIA

Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, akiwa ziarani mkoani Oran alipata nafasi ya kuitembelea kampuni ya uzalisahaji wa mazulia, nyasi chotara na nyasi bandia ya Tapis…

Read More

NAPEC YAFUNGUA FURSA ZA USHIRIKIANO KATIKA NISHATI KWA TANZANIA

Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi akiwa pamoja na ujumbe wa Kampuni ya Uuzaji na Usambazaji wa Bidhaa za Mafuta Tanzania (TANOIL), walishiriki katika Maonesho ya 14…

Read More

Tanzania, Algeria zapiga hatua za Ushirikiano katika Sekta Tano

Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya Watu wa Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, amesema katika kipindi cha miezi michache iliyopita nchi hizi mbili zimepiga hatua katika…

Read More

BALOZI MATINYI ATEMBELEA KAMPUNI YA CAM SARL ALGERIA

Balozi wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, leo alifanya ziara katika kiwanda cha kampuni ya CAM SARL kilichoko nje kidogo ya jiji la Algiers, kinachotengeneza mashine za kusindika na kufungasha…

Read More