News and Resources Change View → Listing

ZIARA YA MHESHIMIWA BALOZI KATIKA MAABARA YA ONCOLOGY YA ORION LAB

Mhe. Balozi Maj Gen (Mst) alitembelea Maabara ya Orion Lab ya  Kuzalisha dawa za Kutibu Ugonjwa wa  Kansa iliyopo Mkoani Oran. Awali Mheshimiwa Balozi alitembelea Maabara hiyo mwezi Novemba, 2021…

Read More

Mheshimiwa Balozi akiwa katika Ziara ya Kikazi ya katika Complex ya TOSYALI ALGERIE

Mhe. Balozi Maj Gen (Mst) Jacob Gideon Kingu alifanya Ziara ya Kakazi Mkoani Oran na Kutemblea Complex ya TOSYALI. Complex hiyo ni Uwekezaji wa Kampuni ya Kituriki  ambayo imejikita katika Utengenezaji wa…

Read More

Job vacancy

L'AMBASSADE DE LA REPUBLIQUE UNIE DE TANZANIE EN ALGERIE OFFRES D'EMPLOIS POUR UNE POSTE CONTRACTUEL:SURVEILLANTE DE BUREAU (1 poste)LES QUALIFICATIONS :-Age: de 25 ansAvoir une expérience de 5…

Read More

OFFRES D’EMPLOIS

Read More

ANNONCE DE TRAVAIL

Read More

Mheshimiwa Balozi atembelea Groupe la Belle.

Mheshimiwa Balozi akiwa katika picha ya pamoja na CEO wa Groupe la Belle katika makao makuu ya La belle.Tarehe 09 Juni 2022.La belle ni wawekezaji katika sekta uchakataji wa Bidhaa za kilimo ( nafaka, matunda…

Read More

Mheshimiwa Balozi atembelea Hospitali ya Chahid Mahmoudi

Mheshimiwa Balozi akitembelea Hospitali ya Chahid Mahmoudi katika mkoa wa Tiziouzou. Tarehe 14 Juni, 2022.

Read More

Maonesho ya Mitambo ya kutunza mazingira

Mheshimiwa Balozi alipotembelea Kampuni ya Amenhyd inayoshughulika na utengenezaji wa Mitambo ya Kusafisha Maji Taka katika Maonesho ya Utunzaji wa Mazingira mjini Algiers. Tarehe 20 Juni, 2022

Read More