Maonesho ya Sabasaba 2022
Picha ya pamoja ya Mheshimiwa Balozi akiwa na Mheshimiwa Waziri wa Uwekezaji, Biashara na Viwanda Dr. ASHATU KIJAJI pamoja na Delegation ya Wafanyabiashara kutoka Algeria katika viwanja vya…
Read MorePicha ya pamoja ya Mheshimiwa Balozi akiwa na Mheshimiwa Waziri wa Uwekezaji, Biashara na Viwanda Dr. ASHATU KIJAJI pamoja na Delegation ya Wafanyabiashara kutoka Algeria katika viwanja vya…
Read MoreMnamo tarehe 08 Februari, 2022, Mheshimiwa Balozi Maj Gen. Kingu alikutana na Kufanya Mazungumzo na Ujumbe wa Kampuni ya “Golden Moment” ya Algeria ambayo inafanya Kazi Kusafirisha Watalii kutembelea…
Read MoreMheshimiwa Balozi Maj Gen. Kingu alikutana na Kufanya Mazungumzo na Mkurugenzi Mkuu wa SAIDAL, Bibi Fatoum Akacem. SAIDAL ni Kiwanda cha Serikali cha Uzalishaji wa Dawa za Binadamu pamoja na Chanjo ya…
Read MoreMheshimiwa Balozi Maj Gen. Kingu alishiriki katika Kongamano la Biashara na Uwekezaji Algiers lililoandaliwa na Kituo cha Maendeleo ya Uwekezaji cha Waarabu wa Afrika.Kongamano hilo lilijumuisha Wadau Masuala…
Read MoreMnamo tarehe 18 Januari, Mheshimiwa Balozi alikutana na kufanya Mazungumzo na Mkurugenzi Mkuu Mpya wa Shirika la Gesi na Umeme la Algeria SONELGAZ, Bw. Mourad Adjal. Katika Mkutano huo, Viongozi wote…
Read MoreMheshimiwa Waziri Akipata Maelezo kutoka kwa Wenyeji wake kuhusu SONELGAZ inavyofanya kazi katika Uzalishaji na Usambazaji wa Umeme baada ya Kusikiliza Wasilisho la Shirika hilo.
Read MoreMheshimiwa Waziriwa Nishati January Yussuf Makamba (Mb) Akisalimiana na Waziri Mkuu ambaye pia ni Waziri wa Fedha wa Algeria katika Ofisi ya Waziri Mkuu Jijini Algiers Tarehe 28 Oktoba, 2021Mheshimiwa Wazirina…
Read MoreTanzania Investment Center (TIC), has registered a total of 235 projects during the current fiscal year, up from 219 projects registered in the correspondent period last year. Director of Information Services…
Read More