News and Resources Change View → Listing

UBALOZI WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA KATIKA MAONYESHO YA KAHAWA NCHINI ALGERIA

 Ubalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania umekuwa mstari wa Mbele katika kuhakikisha kuwa Bidhaa za Kilimo za Tanzania zinapata Soko nchini Algeria. katika kuzitangaza Bidhaa hizo Ubalozi umeshiriki…

Read More

MABALOZI NA WAWAKILISHI WA JUMUIYA ZA KIMATAIFA WATEMBELEA KAMBI YA WAKIMBIZI NCHINI ALGERIA

Mheshimiwa Balozi Omar Yussuf Mzee akiambatana na Mabalozi wa Nchi mbali mbali na Jumuiya za Kimataifa waliopo nchini Algeria wametembelea Kambi za Wakambizi wa Sahara Magharibi zilizopo Mkoani Tindouf nchini…

Read More

MABALOZI ZA NCHI WANACHAMA WA JUMUIYA SADC WAPINGA VIKALI VIKWAZO VYA KIUCHUMI DHIDI YA ZIMBAMBWE.

Katika Kusimamia Maalekezo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Jumuiya ya SADC Mheshimiwa Dkt John Pombe Joseph Magufuli, Ubalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria na…

Read More

MHE. BALOZI OMAR YUSSUF MZEE AFANYA ZIARA KATIKA KIWANDA CHA AURES SOLAIRE NCHINI ALGERIA

Mheshimiwa Balozi ametembelea Kiwanda cha Kuzalisha Solar Panel cha Aures Solaire na Kuendeleza Mazungumzo na Kampuni hiyo kuhusu umhimu wa kufanya Ziara ya Kikazi nchini Tanzania Kutangaza bidhaa…

Read More

MAZUNGUMZO YA MHESHIMIWA BALOZI NA MKURUGENZI MKUU WA KIWANDA CHA AURES SOLAIRE

Mheshimiwa Balozi amekutana na Kufanya Mazungumzo na Bwana Noucer, Mwekezaji katika Sekta ya Nishati na Mmiliki wa Kiwanda cha Aures Solaire kinachoshughulika na Uzalishaji wa Vigae vya Umeme (Solar Panel).…

Read More

Dar es Salaam International Trade Fair (Sabasaba)

Ambassador of United Republic of Tanzania in Algeria  Maj. Gen. Jacob Gideon Kingu attending the Tanzania Trade Fair (Sabasaba ) 5 July 2022  in  Dar es salam  Tanzania.The Tanzania Trade…

Read More

The Swahili International Tourism Expo (S!TE)

“Swahili International Tourism Expo” (S!TE) is Tanzania’s leading International indoor Tourism Expo, innovated & hosted by Tanzania Tourist Board (TTB). The Expo will be held from 6th - 10th…

Read More

KONGAMANO LA WAFANYABIASHARA NA WAWEKEZAJI ULIO ANDALIWA NA UBALOZI MJINI ALGIERS

Ubalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria kwa Kushirikiana na Kituo cha Uwekezaji cha Waarabu wa Afrika (CAAID) ulindaa Kongamano la Wawekezaji na Wafanyabiashara Waalgeria. Kongamano hilo…

Read More