JOB VACANCY FOR ONE VIP DRIVER
Read More
Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Iman Salum Njalikai leo Disemba, 28, 2023 alifanya mazungumzo na Waziri wa Vijana na Michezo wa Algeria, Mhe. Abderrahamane Hammad katika ofisi za…
Read MoreBalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Iman S. Njalikai, leo tarehe 29 Novemba 2023 alitembelea Maonesho ya Kimataifa ya Kuchakata taka na Kuongeza thamani yaliyoandaliwa na Chemba ya…
Read MoreBalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Iman S. Njalikai leo tarehe 23 Novemba 2023 alikutana na kufanya mazungumzo na Jaji Mkuu wa Zanzibar Mhe. Khamis Ramadhan Abadalla katika ofisi za…
Read MoreBalozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Algeria, Mhe. Iman Salum Njalikai alikutana na Kufanya mazungumzo na Mkuu wa Operesheni na Mafunzo wa JWTZ, Meja Jenerali Ibrahim Michael Mhona katika…
Read MoreMhe. Balozi Iman S. Njalikai alikutana na kufanya mazungumzo na Rais wa Mahakama ya Afrika , Jaji Iman Aboud ambaye yupo ziarani kikazi nchini Algeria. Mazungumzo hayo yalifanyika katika ofisi za Ubalozi…
Read More